DIZO, રિયલમીટેકલાઇફ દ્વારા, DIZO Watch D Sharp સાથે લોન્ચ કર્યું

DIZO, રિયલમીટેકલાઇફ દ્વારા, DIZO Watch D Sharp સાથે લોન્ચ કર્યું

વધુ શાર્પ અને બ્રાઇટર રીઝોલ્યુશન અને DIZO Wireless Active

અદ્વિતિય લેસર ડિઝાઇન સાથે

 

  • 14 દિવસના સામાન્ય વપરાશ સાથે વધુ શાર્પ ડિસ્પ્લે સાથે, DIZO Watch D Sharp 1.75-in (4.45 cm) ઉચ્ચ રેસી ઓફર કરે છે. 86% શાર્પર ડિસ્પ્લે, 320×390 રિઝોલ્યુશન, 550nits બ્રાઇટનેસ, હાઇબ્રિડ મેટલ ફ્રેમ, ક્વિક રિપ્લાય, 5ATM વોટર રેઝિસ્ટન્સ અને વધુ.
  • આરામદાયક અને હળવા વજનના DIZO Wireless Active, કળીઓ પર અદ્વિતિય લેસર કોતરણીવાળી ડિઝાઇન અને ડાયમંડ ગ્રીડ ટેક્સચરની બડ્સ ધરાવતા, 23 કલાકનું મ્યુઝિક પ્લેબેક, મેમરી મેટલ પણ ધરાવે છે.
  • મેગ્નેટિક ઇન્સ્ટન્ટ કનેક્શન, બાસ બૂસ્ટ+ એલ્ગોરિધમ, સમર્પિત ગેમ મોડ અને વધુ.
  • DIZO Watch D Sharp 29 જુલાઈથી માત્ર INR 2,999માં વિશેષ કિંમતે વેચવાનું શરૂ કરશે અને DIZO Wireless Active28 જુલાઈથી માત્ર INR 1,199ની પ્રારંભિક કિંમતે વેચવામાં આવશે.
  • હેશટેગ્સ: #DIZO #realmeTechLife #BeDifferent #DIZOWatchDsharp #DIZOWirelessActive

 

જૂલાઇ 2022 | અમદાવાદ – DIZO, રિયલમી ટેકલાઇફ ઇકોસિસ્ટમ હેઠળની પ્રથમ બ્રાન્ડ, આજે બે નવા ઉત્પાદનો – DIZO Watch D Sharp, હાઇ-રિઝોલ્યુશન સાથે અને ઉત્કૃષ્ટ હાઇબ્રિડ ફ્રેમ ડિઝાઇન સાથે શાર્પર ડિસ્પ્લે અને DIZO Wireless Active નેકબેન્ડની એક અદ્વિતિય લેસર કોતરણીવાળી ડિઝાઇન સાથે રજૂ કરવાની જાહેરાત કરી છે. તેના માટે અદ્ભૂત અનુભવો પ્રદાન કરે છે. વપરાશકર્તાઓ, DIZO Watch D શાર્પ અને DIZO Wireless Active ડિઝાઇન, આરામ અને ટેક્નોલોજીનું અદભૂત ફ્યુઝન આપે છે. બંને પ્રોડક્ટ્સમાં તમામ ટેક-સેવીઝ અને ફેશન એસ્પાયરન્ટ્સ માટે અલગ-અલગ સુવિધાઓ છે અને ગ્રાહકોની અલગ-અલગ જરૂરિયાતો પૂરી કરે છે.

સ્માર્ટવોચ પ્રેમીઓ માટે, DIZO Watch D Sharp હાઇ-એન્ડ લુક આપે છે અને 320×390 રિઝોલ્યુશન સાથે 1.75-in (4.45 cm) મોટી અને હાઇ-રિઝોલ્યુશન ડિસ્પ્લે રજૂ કરે છે, જે 86% વધુ શાર્પર છે. તે વધુમાં 550nits બ્રાઇટનેસ ધરાવે છે, એક ખાસ હાઇબ્રિડ ફ્રેમ જેમાં ત્વચા માટે અનુકૂળ આરામદાયક સ્ટ્રેપ છે, જેમાં નવીન રચના છે. આ સ્માર્ટવોચમાં 110+ સ્પોર્ટ્સ મોડ્સ, સમગ્ર DIZO હેલ્થ મોનિટરિંગ સ્યુટ અને 150+ વોચ ફેસ સાથે પર્સનલાઇઝેશન વિકલ્પો, ઝડપી જવાબ, 14 દિવસ સુધીની બેટરી લાઇફ અને 5ATM વોટર રેઝિસ્ટન્સ છે.

DIZO Wireless Activeમાં અલગ રચના પર ઉત્કૃષ્ટ, કોતરણી સાથે સ્ટ્રેપ પર મોડિશ ડાયમંડ ગ્રીડ ડિઝાઇન છે, અને આજુબાજુની કેટલીક આંખની કીકીને આકર્ષિત કરવાની ખાતરી આપે છે. નેકબેન્ડ 23 કલાકનું મ્યુઝિક પ્લેબેક, બાસ બૂસ્ટ+ અલ્ગોરિધમ અને PU+PEEK ડાયાફ્રેમ સાથે 11.2mm લાર્જર ડ્રાઇવર ધરાવે છે. વધુમાં, તે મેમરી મેટલ, મેગ્નેટિક ઇન્સ્ટન્ટ કનેક્શન, સમર્પિત ગેમ મોડ, ENC અને રિયલમી લિંક એપ્લિકેશન લાવે છે જે તમામ ટ્રેન્ડસેટર્સને અનુરૂપ છે.

DIZO ઇન્ડિયાના સીઇઓ અભિલાષ પાંડાએ લોન્ચિંગ સમયે જણાવ્યું હતું કે, “અમે અમારા ગ્રાહકોને વધુ સારી અને બોલ્ડ ડિઝાઇન, વિશેષતાઓ સાથે પ્રયોગ કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરતી ઉત્પાદનોની અદ્વિતિય શ્રેણી ઓફર કરવા માટે ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધ છીએ. DIZO Wireless Activeકે જેમાં વિશિષ્ટ રીતે કોતરણીવાળી લેસર ડિઝાઇન અને અદ્યતન સુવિધાઓ છે જે પસંદ આવે તેવી છે. DIZO Watch D Sharp 86% ક્રિસ્પીઅર અને બ્રાઇટર ડિસ્પ્લે અને ઘણી બધી અન્ય કાર્યક્ષમતા સાથે વિકસિત ડિઝાઇન જેવી સુવિધાઓ સાથે રજૂ કરવામાં આવે છે

“DIZO ઝડપથી વિકસી રહ્યું છે, અને અમારી ટીમ અમારા ગ્રાહકોની સતત બદલાતી જરૂરિયાતો માટે સખત મહેનત કરી રહી છે અને તેમના વ્યક્તિત્વ અને આ બધું ખૂબ જ આકર્ષક કિંમતના રૂપમાં અનુકૂળ છે. અમારો પ્રયાસ છે કે દરેક ભારતીય ઉપભોક્તા પાસે સ્માર્ટ ઉપકરણ હોવું જોઈએ અને અમે આ ધ્યેય હાંસલ કરવા માટે કામ કરી રહ્યા છીએ,” તેમણે ઉમેર્યું હતું.

DIZO Watch D Sharp

DIZO Watch D Sharp, મોટા અને શાર્પ ડિસ્પ્લેની મોટાઇ સાથે, 1.75-in (4.45 cm) હાઈ-રીઝ ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે, જે તેના સેગમેન્ટમાં પ્રમાણભૂત ડિસ્પ્લે કરતાં 86% વધુ શાર્પ છે, 320×390 રિઝોલ્યુશન અને 550nits ઉચ્ચ બ્રાઈટનેસ છે. જ્યારે પ્રકાશ સીધો ઓવરહેડ હોય ત્યારે પણ દૃશ્યતા. મેટલ અને પોલીકાર્બોનેટ ફ્રેમનું પરફેક્ટ કોમ્બિનેશન સ્માર્ટવોચને અનોખી, હળવી અને ટકાઉ બનાવે છે. વધુમાં, તે 22mm અલગ કરી શકાય તેવા સુપર કમ્ફર્ટેબલ સ્ટ્રેપ દ્વારા પૂરક છે, જે કોઈપણ અગવડતા વિના લાંબા સમય સુધી ઉપયોગ માટે આદર્શ છે, અને ત્રણ સ્નેઝી કલર વેરિઅન્ટ્સ – ક્લાસિક બ્લેક, સિલ્વર ગ્રે અને ડીપ બ્લુ પસંદ કરવા માટે. વધુમાં, નવીનતમ ફેશન પસંદગીઓને ધ્યાનમાં રાખીને, સ્માર્ટવોચ 150+ આકર્ષક ઘડિયાળના ચહેરાઓ પ્રદાન કરે છે જેમાં ઇન્ટરેક્ટિવ અને વ્યક્તિગત વિકલ્પનો સમાવેશ થાય છે.

આજના ફિટનેસ ઉત્સાહીઓ અને તેમની કસ્ટમાઇઝ્ડ પ્રણાલીઓ માટે, DIZO Watch D Sharp 110 થી વધુ સ્પોર્ટ્સ મોડ ધરાવે છે જેમાં પર્વતારોહણ, ઘોડેસવારી, ઉંચી કૂદ, ​​લાંબી કૂદ, ​​વિવિધ પ્રકારના નૃત્ય સ્વરૂપો, તાઈ ચી, માર્શલ આર્ટ્સ, ટ્રેમ્પોલિન, જેવી તીવ્ર પ્રવૃત્તિઓનો સમાવેશ થાય છે. સ્કેટબોર્ડિંગ અને તે પણ ગોલ્ફ, રગ્બી, ક્રિકેટ, ફૂટફોલ, હોકી, વગેરે. આરોગ્યની દેખરેખની ઍક્સેસિબિલિટીઓમાં 24×7 રીઅલ-ટાઇમ હાર્ટ રેટ અને બ્લડ ઓક્સિજન (SpO2) મોનિટરિંગ, સ્લીપ ટ્રેકિંગ, પાણીનું સેવન અને બેઠાડુ રીમાઇન્ડર સાથે પગલાંઓ, કેલરીની વિગતોનો સમાવેશ થાય છે. , અને અંતર આવરી લે છે, જે તમારા સ્વાસ્થ્યના સ્તરોની વધુ આંતરદૃષ્ટિ આપે છે. સ્ત્રીઓ માટે, માસિક સ્રાવ ચક્ર ટ્રેકિંગ પણ છે. વધુમાં, તે દૈનિક, સાપ્તાહિક, માસિક અને વાર્ષિક અહેવાલોનું મૂલ્યાંકન કરે છે જે વપરાશકર્તા માટે સંપૂર્ણ આરોગ્ય રેકોર્ડ જાળવી રાખે છે. વધુમાં, ક્વિક રિપ્લાય ફીચર યુઝર્સને રિજેક્ટેડ કોલ્સનો પ્રી-સેટ ટેક્સ્ટ મેસેજ સાથે જવાબ આપવા દે છે. તે ફોન કેમેરા કંટ્રોલ, મ્યુઝિક કંટ્રોલ, એલાર્મ, ફોન ફાઇન્ડ, કોલ અને મેસેજ નોટિફિકેશન, વેધર ફોરકાસ્ટ, પાવર સેવિંગ મોડ અને ઘણું બધું જેવી બુદ્ધિશાળી આંતરિક સુવિધાઓ સાથે પણ આવે છે.

DIZO Watch D Sharp 300mAh ની બેટરી ક્ષમતા ધરાવે છે અને તેનો સતત 14 દિવસ સુધી નિયમિત ઉપયોગ અને 60 દિવસ સ્ટેન્ડબાય સુધી ઉપયોગ કરી શકાય છે. તે વધુ સ્માર્ટ ફીચર્સ સાથે ટેક-લોડ છે અને એકવાર DIZO એપ સાથે સમન્વયિત થઈ જાય છે, તે ઇન-એપ GPS અને સોશિયલ મીડિયા પર ઇન્સ્ટન્ટ શેરિંગ વિકલ્પ દ્વારા ચાલી રહેલા રૂટને ટ્રૅક કરવા સાથે અનેક કસ્ટમાઇઝેશનને મંજૂરી આપે છે. સ્વિમિંગ ઉત્સાહીઓ તેનો ઉપયોગ પાણીની અંદર કરી શકે છે કારણ કે તે 5ATM વોટર રેઝિસ્ટન્સ રેટિંગ દ્વારા વીમો છે. વધુમાં, તે ઝડપી કનેક્ટિવિટી માટે બ્લૂટૂથ v5.1 વર્ઝનનો ઉપયોગ કરે છે અને તેને Android 5.0 અને iOS 10.0 અને તેનાથી ઉપરના સ્માર્ટફોન સાથે કનેક્ટ કરી શકાય છે.

DIZO Wireless Active

યુનિક, અદ્વિતિય અને પ્રીમિયમ, DIZO Wireless Active કંટ્રોલ બોક્સ પર લેસર કોતરણીવાળી ડિઝાઇન સાથે રજૂ થાય છે અને જ્યારે પ્રકાશ હેઠળ, તે લાવણ્યમાં ચમકે છે અને તેને વધુ આકર્ષક અને ભીડની બહાર બનાવે છે. દરેક કળી પર ડાયમંડ ગ્રીડ ટેક્સચર પણ છે, જે લાઇનમાં ગોઠવાયેલા બહુવિધ નાના હીરાનું 3D ટેક્સચર આપે છે, જે ફરીથી ઉત્કૃષ્ટ છે અને જેમ-ઓફ-એન-ઇયરબડથી ઓછું નથી લાગતું. જ્યારે અન્ય ઇયરબડ્સમાં સ્ક્રેચ હોય છે, ત્યારે આ યુઝર્સ માટે રાહત તરીકે આવે છે. ક્લાસિક બ્લેક, મીટીયોર ગ્રે અને ઈન્ડિગો બ્લુ – ત્રણ વિચિત્ર કલર વેરિઅન્ટમાં ઉપલબ્ધ છે, ઈયરફોન અત્યંત હળવા છે અને તેનું વજન માત્ર 24g છે, જે આખો દિવસ ઝૂલતી વખતે પણ સરળતાથી સાથે રહી શકે છે.

 

મેમરી મેટલ એ સુનિશ્ચિત કરે છે કે નેકબેન્ડ ઇયરફોન ક્યારેય તેનો મૂળ આકાર ગુમાવતો નથી, તેને ફોલ્ડ કરી શકાય છે અને સરળતાથી આસપાસ લઈ જઈ શકાય છે અને તે હંમેશા નવા જેવો દેખાય છે. અગવડતા અને અસ્વસ્થતા ટાળવા માટે, DIZO Wireless Active એ એર લેટ-આઉટ હોલને એમ્બેડ કરે છે, જે કાનમાં હવાના દબાણને સંતુલિત કરવા અને અટકાવવા માટે સરળ હવાના પ્રવાહને સુનિશ્ચિત કરે છે. મેગ્નેટિક ઇન્સ્ટન્ટ કનેક્શન વિના પ્રયાસે વપરાશકર્તાઓને ફક્ત ટ્રૅક્સને ક્લિપ કરીને અને અલગ કરીને કોલ્સનો જવાબ/હેંગ અપ કરવા, રમવા અને રાહજોવાની મંજૂરી આપે છે.

ફેશનિસ્ટ અને ફિટનેસ ઉત્સાહીઓ માટે શ્રેષ્ઠ ફિટ જે ચોવીસ કલાક ગ્રાઇન્ડ કરે છે, DIZO Wireless Active 150mAh બેટરી ક્ષમતા અને અવિરત મનોરંજન માટે 23 કલાક મ્યુઝિક પ્લેબેક ઓફર કરે છે અને માત્ર 10 મિનિટના ચાર્જમાં 3 કલાક સુધી પ્લેબેક ઓફર કરી શકે છે. તે બાસ બૂસ્ટ+ અલ્ગોરિધમ સાથે 11.2mm મોટા ડ્રાઈવર સાથે આવે છે, જે તેમના સંગીતમાં ભારે બાસનો આનંદ માણનારાઓ માટે વૈકલ્પિક છે. તેની સાથે, PU+PEEK ડાયાફ્રેમ વપરાશકર્તાઓ માટે અવાજનો અનુભવ વધારે છે. 

રસપ્રદ ઓનલાઈન મેચ અથવા તેમની મનપસંદ કાર રેસિંગ ગેમ વચ્ચે અવરોધિત થવા ઈચ્છશે? DIZO Wireless Active સમર્પિત ગેમ મોડ સુવિધાનો ઉપયોગ કરીને 88ms સુપર લો લેટન્સી લાવે છે જે તમારા ગેમિંગ અનુભવને વિસ્તૃત કરશે. વધુમાં, લેટેસ્ટ બ્લૂટૂથ v5.3 સંસ્કરણ સ્થિર અને ઝડપી ટ્રાન્સમિશનની ખાતરી આપે છે. પછી તે વર્ક કૉલ્સ હોય કે ટીમના સાથીઓ સાથે મહત્વપૂર્ણ ચર્ચાઓ, પર્યાવરણીય અવાજ રદ (ENC) સરળ અને ઝડપી વાતચીતની ખાતરી આપે છે. રિયલમી લિંક એપમાં ટચ ફંક્શન્સ, ફર્મવેરને અપગ્રેડ કરવા, EQ (બાસ, ડાયનેમિક, બ્રાઈટ), ગેમ મોડને ચાલુ/બંધ કરવા અને ENC મોડ જેવી ઘણી બધી બુદ્ધિશાળી સુવિધાઓ વપરાશકર્તાને કસ્ટમાઇઝ અને વ્યક્તિગત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. વપરાશકર્તા સગવડ. 

કિંમત, ઉપલબ્ધતા અને ઑફર્સ 

લેટેસ્ટ DIZO Watch D Sharp તેના શાર્પર ડિસ્પ્લે, ટ્રેન્ડસેટિંગ ડિઝાઇન અને 14 દિવસની બૅટરી લાઇફ સાથે અન્ય સ્માર્ટ ફંક્શનાલિટીઝ ફ્લિપકાર્ટ પર 29 જુલાઈ, 2022 બપોરે 12:00 વાગ્યા પછી ઉપલબ્ધ થશે. મૂળ કિંમત INR 3,499 છે, તે માત્ર મર્યાદિત સમયગાળા માટે INR 2,999 ની વિશિષ્ટ લોન્ચ કિંમતે પણ આવશે. તેની અનન્ય ડિઝાઇન અને અન્ય આકર્ષક સુવિધાઓની સાથે વિશાળ બેટરી સાથે DIZO Wireless Active ની કિંમત INR 1,499 હશે અને તેનું વેચાણ શરૂ થશે. 28 જુલાઈ, 2022 બપોરે 12:00 વાગ્યાથી ફ્લિપકાર્ટ પર. જો કે, વપરાશકર્તાઓ તેને મર્યાદિત સમયગાળા માટે માત્ર INR 1,199 ની વિશેષ લોન્ચ કિંમતે મેળવી શકે છે. બંને ઉત્પાદનો ટૂંક સમયમાં પસંદગીના રિટેલ સ્ટોર્સમાં ઉપલબ્ધ થશે.